กระดานสนทนา

การแจ้งเตือน
ลบทั้งหมด

[ปักหมุด] สอบถามค่ะ ไฟฟ้าส่องสว่างปากซอย ทางเข้าหมู่บ้านตาดสำราญ หมู่ที่19 ไม่ติดนานเเล้ว เกรงจะเกิดอุบัติเหตุเนื่องจาก มืดมาก ไม่ทราบว่าต้องติดต่อหน่วยงานไหนคะ

1 กระทู้
1 ผู้ใช้
0 Likes
663 เข้าชม
0
หัวข้อเริ่มต้น

สอบถามค่ะ ไฟฟ้าส่องสว่างปากซอย ทางเข้าหมู่บ้านตาดสำราญ หมู่ที่19 ไม่ติดนานเเล้ว เกรงจะเกิดอุบัติเหตุเนื่องจาก มืดมาก ไม่ทราบว่าต้องติดต่อหน่วยงานไหนคะ

ทางองค์การบริหารส่วนตำบลชุมช้างได้เข้าดำเนินการแก้ไข เรียบร้อยแล้วครับ

คำตอบของคุณ

ชื่อผู้แต่ง

อีเมลผู้เขียน

คำถามของคุณ *

ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาตคือ 10MB

ดูตัวอย่าง แก้ไข 0 ครั้ง บันทึกแล้ว